Samatta aanza mazoezi na wenzake

Samatta aanza mazoezi na wenzake

06 Jan 2018, 23:00

Mshambualiaji wa kimataifa wa Tanzania Mbwana Ally Samatta amethibitisha kuanza mazoezi ya uwanja na timu yake ya KRC Genk ya Ubeligiji baada ya miezi miwili toka alipopata majeraha ya Goti.

Samatta ameandika katika ukurasa wake wa Instagram kuwa anamshukuru Mungu kwa kurejea tena uwanjani baada ya kukaa muda mrefu akiuguza jeraha la goti.

-Nina furaha, kuanza mazoezi ya uwanjani baada ya kuwa nje kwa takribani miezi miwili kutokana na maumivu ya goti, ameandika.

Toka Novemba 4

Samatta alipata maumivu kwenye mishipa midogo ya goti lake la mguu wa kulia ambayo ilichanika Novemba 4, mwaka jana akiichezea KRC Genk katika mchezo ambao ililazimishwa sare ya 0-0 na Lokeren kwenye mchezo wa Ligi Daraja la Kwanza katika Uwanja wa Luminus Arena mjini Genk.

Samatta aliumia akiichezea mechi ya 70 Genk tangu alipojiunga nayo Januari mwaka 2016 akitokea TP Mazembe ya Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo (DRC).

Na katika mechi hizo 70, Samatta, mshambuliaji wa zamani wa Mbagala Market, African Lyon na Simba za Tanzania, amefunga mabao 22 kwenye mashindano yote.

Related news
related/article
Local News
Kenyatta: We are still not at our best as a team
16 Jun 2018, 17:35
Transfer News
Liverpool, Inter Milan battle for Barca defender
16 Jun 2018, 12:55
FIFA World Cup
Where to get the best odds on Russia vs Egypt
22 hours ago
International News
Former Germany captain backs coach after loss to Mexico
1 hour ago
International News
Barcelona furious at Pique
15 hours ago